babban_banner

Ramin injin daskarewa

 • Mai daskare Ramin Ruwa don 'Ya'yan itace, Kayan lambu, Abincin teku, Kek, Shrimp, da Shellfish

  Mai daskare Ramin Ruwa don 'Ya'yan itace, Kayan lambu, Abincin teku, Kek, Shrimp, da Shellfish

  Mai daskarewar rami mai ruwa yana ɗaukar sabon sabbin dabarun fasaha na haɓaka ruwa, wanda ke tabbatar da samfuran 'ko da daskararre kuma ba sa mannewa tare.Yana daskare samfuran ta hanyar girgizar injin daiska matsa lamba, sanya su a cikin wani rabin ko cikakken dakatar jihar, don gane mutum mai sauri daskarewa da kuma hana mannewa.

  Ya fi dacewa da saurin daskarewa 'ya'yan itace da kayan lambu a cikin granular, flaky, girma, irin su koren wake, saniya, Peas, waken soya, broccoli, karas, farin kabeji, strawberry, blueberry, rasberi, litchi, yellow peach, da dai sauransu.

 • Daskare mai ƙarfi na rami na bel don shrimp, Salmon, fillet ɗin kifi, squid, nama, da scallops

  Daskare mai ƙarfi na rami na bel don shrimp, Salmon, fillet ɗin kifi, squid, nama, da scallops

  Daskarewa mai ƙarfi bel rami mai injin daskarewa ne na IQF wanda aka ƙera kuma an ƙera shi daidai da buƙatun tsabta na HACCP don kayan sarrafa abinci.Ya dace da daskare abinci tare da babban abun ciki na ruwa, irin su salmon, shrimp, fillet ɗin kifi, squid, nama, da scallops.Abinci yana cikin hulɗa kai tsaye tare da ƙaƙƙarfan mai ɗaukar kaya kuma ana iya daskarewa cikin sauri da inganci.

 • Mesh Belt Ramin injin daskarewa don shrimp, kaji, nama, irin kek, taliya, soyayyen Faransa

  Mesh Belt Ramin injin daskarewa don shrimp, kaji, nama, irin kek, taliya, soyayyen Faransa

  Daskarewar rami tsari ne mai sauƙi, kayan aikin daskarewa mai inganci sosai.Hanyar daskarewar iska ta tsaye tana tabbatar da ko da rarraba iska, yana haifar da ɓawon burodi iri ɗaya da daskarewa.Ana ɗora abinci a kan na'ura mai ɗaukar nauyi da kuma cikin yankin daskarewa, inda masu saurin axial masu saurin busa iska ta cikin injin a tsaye a saman samfurin.

  Aikace-aikace: ana amfani da shi don saurin daskarewa na 'ya'yan itace da kayan marmari, taliya, abincin teku, yankan nama, da abincin da aka shirya.

  Muna bayarwazane na al'adabisa ga buƙatunku da iyakar girman ku.

  Kuna iya zaɓarraga belkom belinjin ramin rami ya danganta da samfura daban-daban.