babban_banner

Daskare Biyu don Abincin teku, Nama, Kaji, Gurasa, da Abincin da aka Shirya

Takaitaccen Bayani:

Daskarewar karkace ninki biyu tsarin daskarewa ne mai inganci wanda zai iya daskare samfura masu yawa a cikin iyakataccen wuri.Yana ɗaukar ƙaramin sawun ƙafa amma yana ba da ƙarfi mafi girma.Ana amfani da shi don saurin daskarewa ƙananan yanki da abinci mai girma, kamar samfurin ruwa, samfurin tukunyar zafi, kayan nama, irin kek, kaji, ice cream, kullun burodi, da sauransu.

An ƙera tsarin kuma an ƙera shi daidai da buƙatun tsabta na HACCP don kayan sarrafa abinci, za mu iya yin ƙira na musamman bisa ga buƙatun abokan ciniki da yanayin wurin.


Siffofin Samfur

Biyu-Kayyade-Freezer-81

Bude tsarin:cikakken welded, high hygienic ciki.

Yanayin isar da abinci:Ƙananan mashigai da ƙananan kanti, mai sauƙin aiki.

Ingantacciyar evaporator:sanye take da aluminium alloy evaporator, aluminum tubes da fins, sa zafi musayar yadda ya dace 20% fiye da na gargajiya freezers.Sauki mai sauƙi da tsaftacewa.

IQF
Biyu-Kayyade-Freezer-71

Bakin ƙarfe mai ɗaukar bel:Matsayin abinci da babban ƙarfi SUS304 bakin karfe, shimfidar lebur, ƙaramin bel ɗin alama akan samfuran.Akwai gefuna baffle a bangarorin biyu na bel, wanda zai iya hana samfuran faduwa.

Polyurethane irufin asiri:0.5 mm SUS304 mai gefe biyu, shinge mai kyau tare da rufi mai kyau.

kwafi-hasashen-yalnmddzmzbf3ohkoz75axway4_副本
Biyu-Kayyade-Freezer-41

Gudun iskar simmetric da kewayawa:rage girman asarar nauyi samfurin;ƙananan asarar sanyi, inganta aikin daskarewa.

Tsarin sarrafa hankali:PLC tabawa fuska, sauki aiki.Nuni na ainihi na matsayin Gudun IQF, yanayin atomatik da yanayin jagora don zaɓar.An sanye shi da firikwensin jujjuya bel, mai sarrafa bel, na'urar gargadi na musamman, da maɓallin dakatar da gaggawa.

控制柜四门子 800x704_副本

Shigarwa

Mai daskarewar karkace-biyu4
kwafi-hasashen-ea37phnfwnbijhl5tg6usn6aue
kwafi-hasashen-gu6d7cu3jfhpbfswd4tf6wfvxq_副本
kwafi-hasashen-g7dfn6lqsrb6nfgjusbo7vx6eq
kwafi-hasashen-fqvuwmsqb5hx3nwgmssujk2ibe
螺旋出料_副本_副本
kwafi-hasashen-hzwvc4z6jrg2rgtcniji3nunbi
控制柜四门子 800x704
控制柜2

Bayarwa

Daskarewar Karkace Biyu don kifi
车间发货
Daskarewar Karkace Biyu don lobster
发货6
Daskarewar Karkace Biyu don shrimp
发货 5
发货3
Daskarewar Karkaye Biyu don abincin teku

Siga

Tsarin ganga biyu
Tiers Mataki na 4 zuwa 40
Cage dia. 1,620 zuwa 3,000mm
Belt Matsayin abinci ss raga bel ko bel na roba na zamani
Faɗin bel 500 zuwa 2,000 mm
Tsawon na'urar shigarwa 500 zuwa 1,000 mm
Tsawon na'urar fitarwa 500 zuwa 1,000 mm
Wutar lantarki Wutar lantarki ta ƙasa
Tsarin lantarki SUS304 kula da majalisar, PLC iko, tabawa, aminci na'urori masu auna sigina
Mai firiji Freon, Ammoniya, CO2
Yanayin zafi. -40 ℃ zuwa -45 ℃

Sabis ɗinmu

Sabis na Ƙira na Musamman

★ Kayan aikin ƙira na musamman bisa ga yanayin rukunin yanar gizon ku.
★ Sabis na shawarwari na kayan aiki.

Sabis na shigarwa

★ Koyar da yadda ake shigar da na'ura, horar da yadda ake amfani da na'ura.
★ Injiniyoyin da ke akwai don injinan sabis a ƙasashen waje.

Aikace-aikace

Kayayyakin Ruwa

Kayayyakin Kaji

Kayayyakin irin kek

Kayan Bakery

Shirye-shiryen Abinci

Daukaka/Kayayyakin Ajiya

Kayayyakin Ice Cream

'Ya'yan itace & Kayan lambu

Naman sa

Bidiyon samarwa

Me Yasa Zabe Mu

Me yasa Zabi AMF Biyu Drum Spiral Freezer

1. Ƙaƙwalwar ƙira yana rage farashin aiki kuma yana adana sararin samaniya.

2. Muna da gogewa sosai wajen zayyana, samarwa, da kuma shigar da injin daskarewa na ganga biyu a masana'antar abinci daban-daban, gami da amma ba'a iyakance ga abincin teku ba, irin kek, hamburgers, steaks, kiwon kaji, kayan lambu, 'ya'yan itatuwa da sauransu.

3. Idan aka kwatanta da injin daskarewa mai sauri na gargajiya, ciyarwa lokaci guda, injin daskarewa na ganga biyu yana kawo mafi yawan aiki da fa'idodin tattalin arziki a gare ku.

4. Babban fitarwa, ceton makamashi da kare muhalli: kwararar iska da rarraba zafin jiki sun kasance daidai da tsarin tsari mai ma'ana don cimma mafi kyawun canjin zafi da ƙarancin ƙarancin samfurin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana