babban_banner

Daskare mai ƙarfi na rami na bel don shrimp, Salmon, fillet ɗin kifi, squid, nama, da scallops

Takaitaccen Bayani:

Daskarewa mai ƙarfi bel rami mai injin daskarewa ne na IQF wanda aka ƙera kuma an ƙera shi daidai da buƙatun tsabta na HACCP don kayan sarrafa abinci.Ya dace da daskare abinci tare da babban abun ciki na ruwa, irin su salmon, shrimp, fillet ɗin kifi, squid, nama, da scallops.Abinci yana cikin hulɗa kai tsaye tare da ƙaƙƙarfan mai ɗaukar kaya kuma ana iya daskarewa cikin sauri da inganci.


Siffofin Samfur

Mai Daskare Tsararriyar Ramin belt don Kifi (1)

Allon ɗakin karatu na thermal insulation:yana ɗaukar SUS304 mai gefe biyu da polyurethane, kuma ƙofar shiga tana sanye take da na'urar rufewa da dumama don hana shi daskarewa.

Tsayayyen allo: rungumi dabi'ar babban ƙarfi SUS304 mallotare da lebur surface, yin bayyanar daskararre kayayyakin m da kyau, da kuma nisa na conveyor bel za a iya zaba bisa ga abokin ciniki bukata.

Daskare mai ƙarfi na rami na bel don shrimp, Salmon, fillet ɗin kifi, squid, nama, da scallops
mai sanyaya iska_副本-300x225

Babban inganci da ƙarancin axial magoya baya, fasahar musayar zafi na gaskiya, yana sa saurin daskarewa da sauri da bushewar amfani kaɗan.

Mai watsa ruwa:rungumi dabi'ar aluminum gami abu, aluminum tube da aluminum fin, sauki tsaftacewa.Zane-zanen nisa mai canzawa na flake zai iya hana sanyi da kuma tsawaita lokacin rage sanyi.Hanyar samar da ruwa ta musamman tana sa musayar zafi ta fi dacewa.

Daskare mai ƙarfi na rami na bel (4)
控制柜四门子 800x704

Direbobin inshora biyu da tsarin sarrafawa mai hankali, Hana bel mai ƙarfi daga gujewa ko zamewa kuma tabbatar da amincin aiki na kayan aiki.

Siga

Tsarin Single/ Twin
Belt Abinci sa SS m bel
Kewayon faɗin bel 1200 zuwa 1500 mm
Yadi SS iko panel yadi, PLC iko, taba taba, aminci firikwensin
Tsawon ciyarwa 2200 zuwa 5000mm, za a iya musamman
Tsawon fitar da abinci 500 zuwa 1200mm, za a iya musamman
Wutar lantarki Wutar lantarki ta ƙasa
Mai firiji Freon, Ammoniya, CO2

Me yasa zabar mu

Amintacciyar ƙungiyar ma'aikata:tare da mu ma'aikatan ƙungiyar masu dogara daga R & D, sassan samarwa da shigarwa, duk suna da fiye da shekaru 15 + kwarewa a cikin masana'antar IQF, za mu iya samar muku da mafita guda ɗaya, daga ƙirar ƙirar ƙira, zaɓin kayan aiki, gwajin taro, ƙwararrun horo zuwa bayan-sale. hidima da dai sauransu.

Kula da inganci:Koyaushe muna manne wa ka'ida ta farko mai inganci kuma mun sami takardar shedar tsarin kula da ingancin ingancin ISO9001.Duk masu samar da kayayyaki sun cika buƙatun inganci don fitarwa zuwa ƙasashen da suka ci gaba kamar Amurka da Turai.

Magani na Musamman:Keɓance ƙirar kayan aiki mafi dacewa gwargwadon yanayin ku da samfuran daskararre.

Aikace-aikacen samfur

Kayayyakin Ruwa (1)
Kayayyakin Ruwa
Kayayyakin Ruwa

Kayayyakin Ruwa

Abincin teku akan kankara
Abincin teku akan kankara
https://www.emfordfreezer.com/poultry-products/

Kayayyakin Kaji


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana