Labarai
-
Yanayin sanyi da Hanyar Ajiye Makamashi na Firiji na Masana'antu
Na'urar sanyaya iskar gas na firjin masana'antu hanya ce ta sana'a da aka saba amfani da ita, kuma mafi kyawun firiji yana nufin.Yafi amfani da matsa lamba gas don inganta adiabatic fadada fadada, aiki a waje, sa gas zafin jiki kasa, da kuma ac ...Kara karantawa -
Girman Kasuwar Abinci daskararre ta Amurka, Raba & Rahoton Bincike na Jumloli
Tushen rahoton: Binciken Grand View Girman kasuwar abinci mai daskararre na Amurka yana da darajar dala biliyan 55.80 a cikin 2021 kuma ana tsammanin zai faɗaɗa a ƙimar haɓakar shekara-shekara (CAGR) na 4.7% daga 2022 zuwa 2030. Masu cin kasuwa suna neman zaɓin abinci masu dacewa ciki har da abincin daskararre...Kara karantawa -
Girman Kasuwar Cuku Mai Daskararre Mai Sauri ɗaya ɗaya, Raba & Rahoton Bincike na Juyawa
Tushen rahoton: Binciken Grand View Girman kasuwar cuku mai saurin daskarewa a duniya an ƙima shi dala biliyan 6.24 a cikin 2021 kuma ana tsammanin zai faɗaɗa a ƙimar haɓakar shekara-shekara (CAGR) na 4.8% daga 2022 zuwa 2030. Haɓakar yawan amfanin ƙasa abinci mai sauri kamar...Kara karantawa -
Girman Kasuwancin Sarkar Sanyi, Raba & Rahoton Bincike na Jumloli 2022 - 2030
Tushen rahoton: Binciken Grand View Girman kasuwar sarkar sanyi ta duniya an kimanta shi a dala biliyan 241.97 a cikin 2021 kuma ana tsammanin zai faɗaɗa a ƙimar haɓakar shekara-shekara (CAGR) na 17.1% daga 2022 zuwa 2030. Haɓaka shigar na'urori masu alaƙa da sarrafa kansa na refr...Kara karantawa -
AMF Motsawa Zuwa Sabon Ofishi
A ranar 13 ga Oktoba, 2022, an gudanar da bikin motsi na sabon ginin ofishin AMF a Nantong, lardin Jiangsu.Dukkan membobin AMF sun taru don shaida wannan lokacin mai ban sha'awa, wanda ke nufin cewa kamfanin zai ɗauki sabon mataki kuma ya fara wani sabon tafiya cikin sauri f ...Kara karantawa